pilules qui font vos seins se developper priligy medecine naturelle pour la goutte
Home About |  info@telesgop.co.uk  |  +44 (0) 1792 824567

Amdanom Ni

telesgop Swansea
Cyfleoedd Gyrfa

Ydych chi'n gynhyrchydd talentog?

Cliciwch yma i gysylltu â ni

Dewch i gwrdda'r tim creadigol tu ôl i Telesgop

Mae Telesgop yn gwmni cyfryngol blaengar gydag enw da a phrofiad helaeth mewn cynhyrchu cynnwys apelgar ar gyfer teledu, radio, DVDau, y we ac yn creu delweddau safonol iawn ar gyfer digwyddiadau a chyrsiau hyfforddi.

O ran profiad, mae'r cwmni ag arbenigedd mewn cynhyrchu rhaglenni teledu gwyddonol, ecolegol, materion gwledig a dogfennau cyfredol ar gyfer cwsmeriaid fel y BBC, S4C, Animal Planet a Discovery Channel.

Mae swyddfa Telesgop wedi ei lleoli yn SA1, Abertawe - ardal newydd sy'n llawn o ddatblygiadau cyffrous. Mae gennym fel cwmni'r adnoddau diweddaraf ar gyfer creu rhaglenni teledu o safon a chynhyrchu cynnwys fideo graenus.

Uwch- Dîm

Elin Rhys

Elin Rhys

Rheolwr Gyfarwyddwr

elin.rhys@telesgop.co.uk

Richard Rees

Richard Rees

Pennaeth Cynnwys

richard.rees@telesgop.co.uk

Dyfrig Davies

Dyfrig Davies

Cyfarwyddwr Gweithrediadau

dyfrig.davies@telesgop.co.uk

Tîm Cynhyrchu

Keith Evans

Keith Evans

Pennaeth Cyllid ac Achosion Busnes

keith.evans@telesgop.co.uk

Molly-Anna Woods

Molly-Anna Woods

Pennaeth Datblygu

molly.woods@telesgop.co.uk

Siobhan Logue

Siobhan Logue

Cyfarwyddwr Creadigol

siobhan.logue@telesgop.co.uk

Matt Barry

Matt Barry

Rheolwr Aml-Gyfrwng

matt.barry@telesgop.co.uk

Dai Rees

Dai Rees

Golygydd/Peiriannydd

dai.rees@telesgop.co.uk

Elin Mair

Elin Mair

Ymchwilydd

elin.mair@telesgop.co.uk

Geraint Reynolds

Geraint Reynolds

Golygydd

geraint.reynolds@telesgop.co.uk

Ffion Rees

Ffion Rees

Golygydd dan Hyfforddiant

ffion.rees@telesgop.co.uk

Michael James Moore

Michael James Moore

Camera/Golygu

michael.moore@telesgop.co.uk

Will Samuel

Will Samuel

Ymchwilydd

will.samuel@telesgop.co.uk

Gareth Vaughan Jones

Gareth Vaughan Jones

Cyfarwyddo/Camera

gareth.vaughan.jones@telesgop.co.uk

Gwawr Lewis

Gwawr Lewis

Cynhyrchydd

gwawr.lewis@telesgop.co.uk

Teleri Rees

Teleri Rees

Cynorthwydd Ol-Gynhyrchu

teleri.rees@telesgop.co.uk

Lowri Thomas

Lowri Thomas

Ymchwilydd

lowri.thomas@telesgop.co.uk

Meinir Jones

Meinir Jones

Cynhyrchydd/Cyflwynydd

meinir.jones@telesgop.co.uk

Sarah Hendre

Sarah Hendre

Cynorthwyydd Cynhyrchu

sarah.hendre@telesgop.co.uk

Sian Ann Davies

Sian Ann Davies

Pennaeth Gweinyddiaeth

sian.ann.davies@telesgop.co.uk

Terwyn Davies

Terwyn Davies

Cynhyrchydd/Cyfarwyddwr

terwyn.davies@telesgop.co.uk

Rhys Thomas

Rhys Thomas

Rheolwr Cynhyrchu

rhys.thomas@telesgop.co.uk

Ffion Gwen

Ffion Gwen

Ymchwilydd

ffion.gwen@telesgop.co.uk

Cydweithwyr

  • S4C
  • Channel 4
  • BBC Four
  • BBC Wales
  • Clipper Round the World
  • Bowtie TV
  • Animal Planet
  • BYI
  • Carmarthenshire County Council
  • South Wales Chamber of Commerce
  • Discovery
  • Douglas Jones Mercer
  • Gravells
  • Input Media
  • National Geographic
  • NGFL
  • North One
  • Rondo
  • Tower Media
  • University of Wales
  • Urdd
  • Visit Wales
  • Welsh Assembly
  • WJEC
  • Windpower Wales
  • In the Dark Productions
  • MACE